Welcøme †o Çlañ Yøµ Äñd Me...!!!
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Welcome to Www.clanyouandme.co.cc Chào mừng các bạn đến với Diễn Đàn Clan "You and Me".Hãy đăng ký và kích hoạt tài khoản ngay.Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ và thoải mái với Www.clanyouandme.co.cc

Welcome to Www.clanyouandme.co.cc Chào mừng các bạn đến với Diễn Đàn Clan "You and Me".Hãy đăng ký và kích hoạt tài khoản ngay.Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ và thoải mái với Www.clanyouandme.co.cc

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...Welcøme †o Çlañ Yøµ Äñd Me !!!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Buồn một chút ạ :((

Go down 
Tác giảThông điệp
U.M-Rain

Buồn một chút ạ :(( Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn một chút ạ :((   Buồn một chút ạ :(( EmptySun May 16, 2010 1:06 pm

tớ đã làm sai rất nhiều điều…tớ cũng k mong muốn sự tha thứ của cậu…nhưng nếu có thể hãy cho tớ…1 cơ hội đc đứng trong hàng ngũ mem của clan…đc k?…tớ biết…tớ đã rất xấu trong mắt cậu…tớ cũng k muốn giải thích…vì tất cả…cũng chỉ là ngụy biện…cho lỗi lầm của tớ…chỉ mong cậu hiểu rằng…thật sự tớ rất…muốn đc tham gia vào …đại gia đình…U•M…mà thôi…xin cậu đó

Buồn một chút ạ :((
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn vậy ta :(